

PICHA



**FOMU YA KUJIUNGA NA MTANDAO WA HARAKATI ZA VIJANA KWA VITENDO YAM**

MAELEZO YA KUJIUNGA UANACHAMA WA HARAKATI ZA VIJANA KWA VITENDO YAANI (YAM)

1. KUJIUNGA NA MTANDAO HUU NI HIARI KABISA
2. UMRI WA MWANACHAMA UNATAKIWA UWE KATI YA MIAKA 10-24
3. JINSIA YOYOTE (KE AU ME)
4. KUMBUKA NI MTANDAO WA KUJITOLEA KABISA NA SI AJIRA
5. HAKUNA MALIPO YOYOTE AMBAYO MWANACHAMA ANATAKIWA KUTOA MPAKA ITAKAPOAMULIWA VINGINEVYO
6. MWANACHAMA ATAPEWA MUONGOZO WA NAMNA YA KUSHIRIKI KATIKA HARAKATI HIZI
7. MWANACHAMA UKIJIUNGA UNATAKIWA KUWA NA MAWASILIANO MAALUMU
8. MWANACHAMA ATAPIMWA KWA AHADI YAKE

**KUMB NA .....**

**MKOA.....WILAYA.....KATA.....MTAA/KIJI.....**

**MAJINA YA MWANACHAMA.....JINSI.....UMRI.....**

**MAWASILIANO: SIMU.....BARUA PEPE.....S.L.P.....**

**TAREHE YA KUJIUNGA...../...../.....**

**KAZI ANAYOFANYA MWANACHAMA:**

.....  
.....

**AHADI ALIYONAYO MWANACHAMA KUHUSU MTANDAO WA YAM:**

.....  
.....  
.....

**SAHIHI YA MWANACHAMA .....TAREHE...../...../.....**

**JINA NA SAHIHI YA KIONGOZI WA YAM ALIYEMPOKEA.....TAREHE...../...../.....**